Skip to content

Aelodau Staff Allweddol

CET Ltd LogoCyflogaeth a Hyfforddiant y Cyreniaid Ltd

Rheolwr y Cwmni - Owen Burt

Ff: 07899 673 721

E-bost: owen.burt@cetwales.co.uk

Ymholiadau Cyffredinol - ymholiadau@cetwales.co.uk

Prosiectau

Cyrenians Community CentreCanolfan Gymunedol y Cyreniaid

Ff: 01792 470127

Rhelwr - Christine Skelton
E-bost: christine.skelton@cetwales.co.uk

Craig Williams – Chef
E-bost: craig.williams@cetwales.co.uk

Cyrenians Employment Support AgencyAsiantaeth Cymorth Cyflogaeth y Cyreniaid

Ff: 01792 464229

Rheolwr - Tim Moss
E-bost: tim.moss@cetwales.co.uk

Dragon Artsand LearningCanolfan Celfyddydau a Dysgu’r Ddraig

Ff: 01792 467940

Rheolwr Dros dro
E-bost: polly.stone@cetwales.co.uk

 


resarec logoCynllun Dodrefn y Cyreniaid

Rheolwr - Keith Morgan

E-bost: keith.morgan@cetwales.co.uk

Ff: 01792 653553